



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UWEKEZAJI VIWANDA NA BIASHARA
WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA
LESENI



TAARIFA KWA UMMA

KUSITISHWA KWA HUDUMA ZA ORS

Dar es Salaam 13 Mei, 2022

Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA), inapenda kuwajulisha wateja wetu kuwa, tarehe 14 Mei, 2022 huduma za BRELA kupitia mfumo wa usajili kwa njia ya mtandao,

(Online Registration System-ORS), hazitapatikana kuanzia saa tatu (3:00) asubuhi, kutokana na kufanyiwa maboresho na wataalam wetu wa TEHAMA.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza.

Imetolewa na:

Kitengo cha Habari na Mawasiliano-BRELA

Jengo la BRELA, Kitalu Na. 20, Nyumba Na 23, Mtaa wa Shaban Robert / Barabara ya Sokoine, S.L.P. 9393, Ilala, Dar es Salaam. Simu: +255-22 2212800, barua pepe: ceo@brela.go.tz, usajili@brela.go.tz, Tovuti:www.brela.go.tz